Created with Pixso. Kobelco Excavator Coupling LS30P01063S004 LS30P01063S003 Fix SK460-8 Excavator
Kobelco Excavator Coupling LS30P01063S004 LS30P01063S003 Fix SK460-8 Excavator
Tên thương hiệu: Y&F
Số mẫu: SK460-8
MOQ: 1 SET
Thời gian giao hàng: 2 working days
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Place of Origin:
China
Được sử dụng cho:
Máy xúc
Mô tả:
Nhóm khớp nối
một phần số:
LS30P01063S004
P / N:
LS30P01063S003
Hiệu suất:
Truyền tải điện
Mô hình máy:
SK460-8
Packaging Details:
Plastic bag, Carton
Supply Ability:
10000/month
Làm nổi bật:
shaft coupling
flexible couplings
Mô tả sản phẩm
Khớp nối máy xúc Kobelco LS30P01063S004 LS30P01063S003 Sửa máy xúc SK460-8
Sự miêu tả
Máy móc xây dựng Động cơ khớp nối động cơ, khớp nối động cơ bơm thủy lực
Dòng sản phẩm khớp nối CENTAFLEX, khớp nối ròng rọc Miki,
TRUNG TÂM - KE - 088 Khớp nối
Dòng TRUNG TÂM
centamax400 CENTAMAX5000
Khớp nối Bowex KTR Kupplung
Bowex FLE-PA
48 FLE - PA, 65FLE - PA, 70 FLE - PA, 80 FLE - PA, 100 FLE - PA, 125 FLE - PA, 200 FLE - PA
Khớp nối Bowex ELASTIC Kupplung
48he G80he
Khớp nối Bowex MONOLASTIC Kupplung
Khớp nối MONOLASTIC kích thước 28, kích thước 32
Khớp nối cao su Jurid
Jurid S25S S29S S32S
TFC - 25, TFC - 80, TFC - 160,
LS30P01063S004 LS30P01063S003
CF-H COUPLING DẠNG SERIES DỮ LIỆU KỸ THUẬT
KÍCH THƯỚC 30 giờ 40 giờ 50H 110H 140H 160H
DỮ LIỆU KỸ THUẬT
SỰ MIÊU TẢ KÝ HIỆU ĐƠN VỊ 500 600 800 1200 1600 2000
Mô-men xoắn danh nghĩa T kn N m
Mô-men xoắn cực đại T kmax N m 1400 1600 2000 2500 4000 4000
Tốc độ quay tối đa Tối đa Tối thiểu -1 4000 4000 4000 4000 3600 3600
CF-A COUPLING DẠNG DÒNG SERIES DỮ LIỆU KỸ THUẬT
KÍCH THƯỚC 4A / 4AS 8/8 16A / 16AS 25A / 25AS 30A / 30AS 50A / 50AS 140A / 140AS